Phản ánh, kiến nghị
Hôm qua tôi đi chơi tại công viên Tứ Tượng đang để xe ở vỉa hè đường Lê Lợi thì có một người phụ nữ và một người đàn ông gọi tôi đưa xe sang phía đường Hoàng Hoa Thám phường Vĩnh Ninh để bỏ, sau khi để xe ở đó thì hai người trên không đưa vé cho tôi và thu 5000vnđ, tôi thấy xung quanh không có biển trông giữ xe nhưng hai người này vẫn vẫy xe vào vỉa hè đường Hoàng Hoa Thám để trông coi. Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý. Clip và ảnh được chụp vào lúc 20h00 ngày 6/6/2022.
Lượt xem: 94
Ngày gửi: 06:46 07/06/2022
Hạn xử lý: 16/06/2022
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND phường Vĩnh Ninh đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường chỉ đạo Tổ Quản lý đô thị phường và Công an phường tiến hành thường xuyên kiểm tra, xử lý đối với trường hợp giữ xe trái phép tại vị trí giao nhau giữa đường Hoàng Hoa Thám và Lê Lợi. Trong thời gian đến, nếu phát hiện vi phạm, UBND phường sẽ xử lý theo đúng quy định của pháp luật.

UBND phường Vĩnh Ninh chân thành cám ơn Ông/Bà đã quan tâm, phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh.

Trân trọng.

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 10:26 15/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đề nghị Ubnd Phường cung cấp hotline để người dân kịp thời phản ánh nếu các vụ việc trên còn tiếp tục. xin cám ơn.
CDTC (1) - 15:25 29/06/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nội dung phản ánh mương thoát nước bị sập giữa lòng đường tại kiệt 203...
07:07 09/08/2022
Tình trạng nước ứ đọng ở đoạn đường Triều Sơn Nam, Phường Hương Vinh. Đoạn...
22:19 08/08/2022
Điện đường ngay ngã tư đường Trần Ấm (trước số nhà 14) giao nhau với đường...
20:49 08/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19995410
Đang truy cập: 7313
Zalo: 0941260505