Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Đơn vị quản lý là Điện lực Phong Điền đã phối hợp cùng với UBND xã Phong Bình tiến hành kiểm tra thực tế phản ánh của Ông/Bà về chiều cao của trạm biến áp không đảm bảo là không đúng, hiện tại trạm đảm bảo khoảng cách theo Nghị định 14/2020/NĐ-CP ngày 26/02/2014 của Chính phủ Quy định chi tiết Luật điện lực về an toàn điện. Trạm có đủ biển cảnh báo an toàn điện, đề nghị bà con trong hoạt động hàng ngày không vi phạm các khoảng cách về an toàn điện đối với trạm điện. (Đính kèm biên bản)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.