Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã tiến hành thông báo cho các hộ gia đình tự tháo dỡ công trình vi phạm trên đất công và Tổ chức ra quân xử lý tháo dỡ lấn chiếm các trường hợp vi phạm tại đường Phùng Lưu, tổ 4, phường Thủy Dương. (Đính kèm thông báo và hình ảnh)
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà.
Trân trọng./.