Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Gia Hội xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được thông tin phản ánh, UBND phường đã làm việc với bà H.T.U.T là người đại diện hộ gia đình tại địa chỉ 16 Tô Hiến Thành để làm việc liên quan đến nội dung trên. Qua đó, UBND phường đã yêu cầu gia đình tự tháo trả lại nguyên trạng ban đầu. (Kèm theo biên bản và hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.