Hôm trước tôi đã phản ánh về nuôi chó thả rông đuổi cắn rất nguy hiểm cho người tham gia giao thông trên đường Nguyễn lộ Trạch tại số nhà 4/142. Mặc dù phường đã có biện pháp xử lý nhưng vào lúc 16h20 ngày 05/8/2024 tôi là nhân viên đi giao hàng cho những nhà gần đó thì thấy hộ gia đình kiệt 142/4 đường Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú, TP Huế nuôi chó vẫn còn thả rông ra và đuổi theo đòi cắn người gây nguy hiểm cho mọi người giao hàng. Ảnh chụp lúc 16h10 ngày 5/8/2024. Kính mong các cơ quan phải xử lý vi phạm này thật nghiêm vì để tái diễn, dù đã được nhắc nhở, để đem lại an toàn cho những nhân viên giao hàng như chúng tôi và những người khác. Xin chân cảm ơn!
Lượt xem: 30
Ngày gửi: 07:30 06/08/2024
Xử lý
Phường Xuân Phú
Phản ánh đã được tiếp nhận