Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh ô nhiễm môi trường ở Hồ đường Mạc Đĩnh Chi, P. Gia Hội, TP. Huế, quá bẩn và bốc mùi mỗi buổi trưa, ảnh hưởng đến sinh hoạt của các hộ gia đình xung quanh, đã có cán bộ về xem xét nhưng đến giờ vẫn chưa được xử lý, ảnh ngày 16/9/2022. Kính mong quý cơ quan có thẩm quyền về giải quyết để tránh còn mùi hôi ảnh hưởng đến người dân xung quanh.
1/2
1
2
Lượt xem: 23
Ngày gửi: 13:34 16/09/2022
Hạn xử lý: 22/09/2022
Xử lý
Phường Gia Hội
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Phòng Tài nguyên và Môi trường thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (291)
Phòng Cảnh sát Giao thông (84)
Công an Thành phố Huế (25)
(17)
(14)
(10)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại chợ thôn 1, phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ vào giờ cao điểm từ...
10:58 30/09/2022
Vào lúc 10 giờ 56 phút, ngày 30/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75F112847...
10:56 30/09/2022
Kiến nghị cơ quan xem xét đoạn đường tỉnh lộ 11B đi qua địa phận thôn Thượng...
10:54 30/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21790756
Đang truy cập: 7387
Zalo: 0941260505