Phản ánh, kiến nghị
Những nhà vệ sinh công cộng từ cầu Trường Tiền đến cầu Dã Viên men bờ sông Hương mất vệ sinh kinh khủng. Các ban ngành nên làm việc triệt để. Không chỉ 1 vài lần mà hầu như lúc nào cũng vậy, đi ngang qua chứ chưa vào đi từ xa đã nghe hôi rồi, thậm chí còn có tình trạng phân nằm giữa nền.
1/2
1
2
Lượt xem: 32
Ngày gửi: 08:10 23/06/2022
Hạn xử lý: 04/07/2022
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính Chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế thường xuyên kiểm tra và dọn dẹp các nhà vệ sinh công cộng đoạn từ cầu Trường Tiền đến cầu Dã Viên vào sáng sớm hàng ngày và thay phiên trực dọn dẹp để đảm bảo vệ sinh sạch sẽ. (Đính kèm hình ảnh)

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế chân thành cảm ơn Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:58 23/06/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Bạn có thể làm tốt điều đó trước khi phản ánh.
CDTC (1) - 21:05 23/06/2022
vấn đề là k có hệ thống xả nước - cửa k thể gài đc và k thể sử dụng bác ạ.
CDTC (5) - 12:03 24/06/2022
Đúng là rất bẩn nhưng thực tế 1 phần do ý thức 1 số người dân quá kém , họ cứ vô tư xã, và công nhân vệ sinh làm ko xuể...Tôi thường xuyên đi td mỗi ngày , ko dám vào đi vs luôn
CDTC (2) - 07:43 24/06/2022
Lần đầu tiên vào tối hôm qua đi ngang khg thấy mùi hôi .
CDTC (3) - 09:13 24/06/2022
cái này do ý thức của người sử dụng. ý thức quá kém
CDTC (4) - 10:49 24/06/2022
Mất vệ sinh cả hai cùng có lỗi, một phần do thiết kế cho mục đích sử dụng công cộng bị sai , một phần do ý thức người sử dụng quá kém tóm lại cha chung không ai khóc.
CDTC (6) - 07:42 25/06/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18959622
Đang truy cập: 5082
Zalo: 0941260505