Kính chào Ông/Bà.
Về ý kiến góp ý của quý Ông/Bà, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế trả lời như sau:
Hiện tại, nhà lục giác công viên 3/2, công viên Thương bạc, công viên đường Trịnh Công Sơn đang thực hiện chế độ 1 tức là: Mở từ 17h45 phút đến 23h hằng ngày vào các ngày lễ, thứ 7 và chủ nhật . Tuy nhiên, qua ý kiến góp ý Trung tâm Công viên cây xanh Huế cho mở đèn chiếu sáng tại các vị trí trên vào các buổi tối trong tuần từ 17h45 phút đến 23h.
Trung tâm chân thành cảm ơn góp ý của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được các góp ý, phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.