Nắp cống tại kiệt 2 An Thường Công Chúa, phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ, bị hư hỏng nghiêm trọng. Vị trí hư hỏng nằm ngay ngã ba quán tạp hóa Kim Cúc nên phương tiện đi lại rất đông, nguy cơ mất an toàn giao thông rất cao. Đề nghị sửa chữa sớm.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/02/2657AB30-0C53-4A49-A44A-96CCE6CFDEFC.jpg)
Lượt xem: 82
Ngày gửi: 17:58 20/02/2024
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương xin thông báo kết quả như sau:
Hiện nay, UBND phường đã thuê đơn vị thi công đúc và lắp đặt lại tấm đan ở vị trí ngã 3 này để tránh nguy hiểm cho người đi đường. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/03/431121359_752192466880316_6749026353523072922_n.jpg)
Hạn xử lý: 06/03/2024
Ngày xử lý: 06/03/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?