Sáng sớm hôm nay (16/05/2024) nắp cống trước nhà số 2 Ngọc Anh, phường Phú Thượng, TP Huế bị vỡ không rõ nguyên nhân.
Kính mong quý cơ quan chức năng có thẩm quyền quan tâm xử lý sớm, nhằm đảm bảo an toàn cho người dân, nhất là trẻ em khi lưu thông trên tuyến đường này.
Chân thành cảm ơn!
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/05/1000005752.jpg)
Lượt xem: 49
Ngày gửi: 08:32 16/05/2024
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính - Xây dựng - Đô thị - Môi trường đến tại vị trí phản ánh kiểm tra và đã đề nghị Công ty TNHH Hằng Trung đúc lại nắp cống mới. Dự kiến trước ngày 20/6/2024 (Sau khi bê tông đảm bảo cường độ theo quy định) sẽ lắp đặt nắp cống mới tại vị trí phản ánh đảm bảo cho người dân tham gia giao thông.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 27/05/2024
Ngày xử lý: 28/05/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?