Tại ngã 3 giao nhau số 139 đường Nguyễn Tất Thành và khu đô thị mới Đông Nam Thủy An thuộc phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy (ngay dưới chân cầu vượt Thủy Dương) có dây điện rất lớn rơi xuống phía dưới đường đi bộ rất nguy hiểm cho người đi đường. Rất lâu rồi chưa thấy cơ quan nào xử lý vấn đề này. Đề nghị quý cơ quan hỗ trợ xử lý để đảm bảo an toàn. Cảm ơn.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/05/4EC78DE8-36AD-4ED4-8DBF-E49527B3892F.jpg)
Lượt xem: 108
Ngày gửi: 10:31 15/05/2024
Xử lý
Sở Thông tin và Truyền thông
Phản ánh đã được tiếp nhận