Phản ánh, kiến nghị
Vào khoảng thời gian từ 18 giờ đến 19 giờ ngày 02/5/2022, máy bán nước tự động tại bệnh viện trung ương Huế cơ sở 2 nhận tiền nhưng không cho người mua mua nước (người mua không thể thực hiện, sử dụng được các phím bấm), nhiều người mất tiền oan. Tôi đã gọi điện 2 lần theo số điện thoại hỗ trợ 0968405485 nhưng không có ai bắt máy. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 196
Ngày gửi: 18:28 02/05/2022
Hạn xử lý: 13/05/2022
Kết quả xử lý
Bệnh Viện Trung Ương Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Bệnh Viện Trung Ương Huế đã liên hệ với Công ty Cổ phần Hồng Đức kiểm tra và trả lời như sau:

Trước tiên, chúng tôi xin lỗi quý khách hàng và chân thành cảm ơn Ông/Bà đã phản ánh thông tin.

Ngày 02/05/2022, Hệ thống Máy bán hàng tự động bị lỗi hệ thống do sự cố mạng nên để xảy ra sự cố trên.

Sau khi có thông tin sự cố, Đơn vị quản lý vận hành Máy bán hàng tự động đã khắc phục bằng cách cho tạm ngưng hoạt động máy. Về số hotline xử lý sự cố, chúng tôi đã gọi lại cho khách hàng và đã trả lại tiền thừa cho 1 khách hàng với số tiền là: 10.000 đ. Tuy nhiên, còn 1 khách hàng chúng tôi chưa liên lạc được. Vì vậy, kính mong quý khách cho chúng tôi xin số tài khoản hoặc liên lạc lại với chúng tôi qua số ĐT: 02343. 999 666 để được hoàn tiền.

Thành thật xin lỗi quý khách hàng vì sự cố nêu trên. Xin cảm ơn quý khách hàng và mong nhận được sự phản ánh kịp thời để được phục vụ tốt hơn.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:35 05/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 26 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H140248...
11:27 10/08/2022
Đoạn đường Phùng Hưng, trước kiệt 58 Phùng Hưng, phường Đông Ba,TP Huế,...
11:25 10/08/2022
Vào lúc 07 giờ 49 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G146020...
11:25 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20035041
Đang truy cập: 8291
Zalo: 0941260505