Phản ánh, kiến nghị
Cây Bồ Đề mọc tự nhiên, rễ lớn ảnh hưởng đến nhà dân, Huế đang vào mùa mưa bão có nguy cơ sập đổ nguy hiểm. Kính mong cơ quan chức năng bứng hạ giúp dân. Vị trí cây mọc giữa đường đi cắt ngang giữa số nhà 25 và 27, Kiệt 15, đường Tam Giang, Thị Trấn Sịa, huyện Quảng Điền, Thừa Thiên Huế .
1/2
1
2
Lượt xem: 24
Ngày gửi: 10:14 01/10/2022
Hạn xử lý: 12/10/2022
Kết quả xử lý
Thị trấn Sịa

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND thị trấn Sịa xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND thị trấn đã chỉ đạo Ban điều hành TDP An Gia tiến hành chặt cây Bồ Đề trên để đảm bảo an toàn cho nhân dân trong mùa mưa, bão (có hình ảnh đính kèm).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 11:12 12/10/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
1/10/2022 người dân gửi phản ánh hẹn hạn xữ lý ngày 12/10/2022 . nhưng quá hạn không xữ lý , mưa vào gió to dân sợ cây đổ đã tự gom tiền thuê nhân công đốn hạ , vậy mà đến ngày 17/10/2022 , Cán Bộ xuống chụp hình và nhận là cơ quan đã xữ lý , không làm mà nhận.
CDTC (1) - 08:08 13/10/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23462862
Đang truy cập: 3143
Zalo: 0941260505