Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Thanh xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận phản ánh, vào ngày 22/5/2024, UBND xã Thuỷ Thanh phối hợp với các đơn vị liên quan tiến hành kiểm tra hiện trường công trình. Qua kết quả kiểm tra thực địa, Chủ đầu tư đã chỉ đạo đơn vị thi công tiến hành khắc phục các vị trí mặt đường bị nứt cục bộ và đổ bê tông hoàn trả, thay thế các tấm đan hố ga bị hư hỏng đảm bảo chất lượng và kích thước theo hồ sơ thiết kế. Đồng thời, thu gom khối lượng đất thừa và vệ sinh lề đường đảm bảo mỹ quan tuyến đường; tiến hành cắt bỏ phần cống thoát nước nằm ngoài phạm vi kè,…Đơn vị thi công cam kết sẽ thực hiện khắc phục trong thời gian tới. (Đính kèm Biên bàn làm việc)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.