Hai thùng rác trước Nhà Văn hóa 80 Bửu Đình, phường Kim Long vừa bẩn, vừa hôi. Mùi hôi bay ra ảnh hưởng đến sinh hoạt của khu vực nhà dân xung quanh. Các hộ gia đình hàng tháng đều thanh toán tiền vệ sinh môi trường đầy đủ nhưng chưa bao giờ thấy có nhân viên làm vệ sinh các thùng rác sạch sẽ, chỉ làm qua loa cho có. Có 1 thùng rác bị bể đã lâu nhưng không thấy thay, 1 thùng không có nắp đậy. Đề nghị Công ty môi trường xem xét và giải quyết cho dân.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/1000005808.jpg)
Lượt xem: 39
Ngày gửi: 21:11 06/08/2024
Xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Phản ánh đã được tiếp nhận