Phản ánh, kiến nghị
Bà con chúng tôi rất vui mừng được thành phố quan tâm, nâng cấp mở đường nhằm tạo điều kiện cho người dân đi lại tạo nên cảnh quang đô thị làm đẹp Thành phố đó là bước tiến đi lên, tại con đường kiệt 106/1 đường Minh Mạng chúng tôi cảm nhận đó thiết thực, nhưng con đường rộng đẹp có đoạn cua từ nhà số 9/1 đi vào có khúc cua làm mất tầm nhìn khi tham gia giao thông vì vậy bà con có mong muốn sửa lại khúc cua đó vừa đẹp đường vừa đảm bảo an toàn khi tham gia giao thông.
1/2
1
2
Lượt xem: 41
Ngày gửi: 19:03 25/09/2022
Hạn xử lý: 05/10/2022
Kết quả xử lý
Phường Thủy Xuân

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuỷ Xuân xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Căn cứ kết quả thẩm định của Phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế thì vị trí phản ánh không nằm trong phạm vi dự án Nâng cấp đường bề tông tại hẻm 1 kiệt 106 Minh Mạng đến nhà bà Phùng Thị Mỹ, phường Thủy Xuân. Tuy nhiên, để đảm bảo an toàn giao thông khi đi qua đoạn đường này, UBND phường sẽ làm việc và vận động chủ sử dụng đất có phương án xử lý.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:30 06/10/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23752593
Đang truy cập: 9836
Zalo: 0941260505