Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Lộc đã kiểm tra và trả lời như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã tiến hành kiểm tra và làm việc với hộ gia đình. Qua làm việc, UBND phường yêu cầu hộ gia đình tháo dỡ mái che lấn chiếm đường kiệt trước ngày 20/8/2023, đồng thời yêu cầu hộ gia đình tìm kiếm địa điểm buôn bán phù hợp trả lại đường kiệt thông thoáng cho người dân đi lại. Đến nay, qua kiểm tra mái che lấn chiếm đã được hộ gia đình tháo dỡ.
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2023/08/5(5).jpg)