Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông vận tải tỉnh Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Qua xác minh thực tế, vị trí đề nghị lắp đặt biển báo điểm dừng xe buýt có lý trình tại Km800+00 – Quốc lộ 1, (trước cây xăng Thanh Lương 3), thuộc thôn Đông Lâm, xã Phong An, huyện Phong Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế. Vị trí này không nằm trong danh mục các Trạm dừng xe buýt, nên không được bố trí lắp đặt biển báo. Tuy nhiên, do đề xuất và nhu cầu thực tế đi lại của Nhân dân trong khu vực, Sở Giao thông vận tải sẽ xin điều chỉnh và cắm bổ sung biển báo tại vị trí này khi xét thấy cần thiết và sau khi được sự đồng ý của cơ quan có thẩm quyền.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.