Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã chỉ đạo bộ phận Địa chính – Xây dựng kiểm tra rà soát, qua kiểm tra nhận thấy, trước đây đã có bảng tên đường kiệt, tuy nhiên, do quá trình thi công dự án cống thoát nước nên sau khi thi công đơn vị thi công vẫn chưa cắm lại bảng tên. UBND phường sẽ tiến hành khảo sát vị trí và cắm lại bảng tên đường kiệt 19 Đặng Văn Ngữ để thuận tiện cho người dân.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng!