Phản ánh, kiến nghị
Hiện đường số 1 KQH Dương Nỗ Cồn, xã Phú Dương, TP Huế đường lầy lội người dân đi lại không được gây nhiều khó khăn cho người dân. Tôi xin kiến nghị tạm thời đổ dải hạ đường số 1 để người dân đi lại trước tết đảm bảo an toàn. Sau tết mong đơn vị thi công hạ tầng kỹ thuật đẩy nhanh thi công đường số 1, ảnh chụp ngày 14/01/2022.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 17
Ngày gửi: 13:06 14/01/2023
Hạn xử lý: 01/02/2023
Kết quả xử lý
Xã Phú Dương

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Phú Dương xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND xã đã cử cán bộ phụ trách kiểm tra tại khu vực trên và nhận thấy tuyến đường tại khu quy hoạch Dương Nổ Cồn đang bị lầy lội nên đã đổ đá cấp phối nhằm đảm bảo giao thông đi lại cho nhân dân trong xóm. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 12:01 21/01/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16h35p ngày 6/2/2023, xe ô tô mang BKS 75A18551 vi phạm giao thông,...
21:42 06/02/2023
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25044125
Đang truy cập: 1961
Zalo: 0941260505