Phản ánh, kiến nghị
Đường Tỉnh lộ 9, tuyến ngã tư Hoà Mỹ đi Phong Mỹ, huyện Phong Điền có nhiều ổ gà, vũng nước hư hỏng nghiêm trọng. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 21:43 13/01/2023
Hạn xử lý: 01/02/2023
Kết quả xử lý
Sở Giao thông Vận tải

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông Vận tải xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Đoạn tuyến được quý Ông/Bà phản ánh thuộc danh mục các tuyến đường công vụ ngoại tuyến (tỉnh lộ 9, 11B, 16 và 17) nhằm phục vụ dự án xây dựng đường Cao tốc qua địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế.

Đến nay, dự án cao tốc đã cơ bản hoàn thành, Ban Quản lý dự án đường Hồ Chí Minh đang phối hợp với Sở Giao thông vận tải lên phương án hoàn trả lại như hiện trạng. Sau khi được Bộ Giao thông Vận tải chấp thuận phương án hoàn trả sẽ tiến hành thực hiện sớm nhất có thể nếu thời tiết thuận lợi.

Trong thời gian chờ thực hiện hoàn trả, Sở Giao thông Vận tải đã có văn bản yêu cầu Ban Quản lý dự án đường Hồ Chí Minh thực hiện các phương án đảm bảo giao thông cho người và phương tiện lưu thông trên tuyến, đặc biệt trong dịp Tết sắp đến. Hiện nay, trên hiện trường, các đơn vị đã khắc phục tạm thời để người dân lưu thông trong dịp tết.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được những phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 14:45 16/01/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
(100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16h35p ngày 6/2/2023, xe ô tô mang BKS 75A18551 vi phạm giao thông,...
21:42 06/02/2023
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25043705
Đang truy cập: 1623
Zalo: 0941260505