Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Bình Tiến xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, UBND xã đã có công văn số 85/ UBND-VP ngày 29 tháng 01 năm 2024 gửi Công ty cổ phần Quản lý và Xây dựng đường bộ Thừa Thiên Huế kiểm tra và đề nghị hoàn trả mặt bằng để thuận tiện cho việc đi lại cũng như kinh doanh buôn bán của người dân trong khu vực. (Đính kèm công văn)
Hiện nay, Công ty cổ phần Quản lý và Xây dựng đường bộ Thừa Thiên Huế đã hoàn trả mặt bằng tại vị trí trên, đảm bảo mỹ quan cũng như sự an toàn đi lại của người dân trong khu vực. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cám ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.