Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phước Vĩnh xin thông báo kết quả như sau:
Khi công ty xây lắp tiến hành tháo dỡ nhà cấp 4 cũ thì UBND phường đã có công văn gửi công ty xây lắp liên quan đến vấn đề tường rào để đảm bảo an toàn cho người dân tại khu vực này. Hiện nay, Công ty đã tiến hành xây dựng cải tạo gia cố tường rào. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./