Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Vinh xin thông báo kết quả như sau:
Hiện nay, Công ty đã đổ đất san lấp trả lại mặt bằng công trình làm đường và hệ thống thoát nước ở TDP Bao Vinh cho người dân đi lại trong dịp Tết Nguyên đán (có hình ảnh kèm theo).
Công ty dừng thi công công trình để nghỉ Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024 từ ngày 02/2/2024 đến hết ngày 14/2/2024 (từ ngày 23 tháng Chạp năm Quý Mão đến hết ngày 05 tháng Giêng năm Giáp Thìn), sau thời gian nghỉ Tết Nguyên đán Công ty sẽ tiếp tục thi công trở lại.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.