Ô nhiễm rác thải trầm trọng, tắt nghẽn dòng chảy, mất mỹ quan đô thị tại cầu Cựu Kinh Tế đường Nguyễn Khoa Chiêm.
Tình trạng trên tôi đã có phản ánh trước đó cách đây nửa năm nhưng đến bây giờ vẫn chưa được xử lý thì nay lại càng tồi tệ hơn. Viễn cảnh ô nhiễm, nghiệm trọng hơn rác thải ứ đọng sắp đến mùa mưa gây nghẹt tắt dòng chảy dẫn đến ngập lụt nghiêm trọng ở các vùng hộ dân ở trước đó do nước không thoát kịp. Tôi đề nghị cơ quan chức năng, chính quyền thành phố Huế phải vào cuộc xử lý tình trạng trên. Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/AF6B065D-FC73-4E49-8FB9-0C6955001C35.jpg)
Lượt xem: 70
Ngày gửi: 20:01 05/07/2024
Xử lý
Phường An Tây
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Phòng Tài nguyên và Môi trường thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận