Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Đơn vị quản lý là Điện lực Hương Trà đã kết hợp với chính quyền địa phương là UBND phường Hương Vinh để kiểm tra hiện trường thực tế (biên bản đính kèm).
Vị trí cột điện, dây néo và cây đang nằm trên phần đất của địa phương quản lý, không gây nguy hiểm, chắn lối đi cũng như gây ảnh hưởng về vấn đề sinh hoạt của người dân.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.