Kiệt 34 đường Hải Triều chưa có điện chiếu sáng. Hiện nay tất cả các lối đi đường kiệt thuộc đường Hải Triều, phường An Cựu, TP Huế đã có điện chiếu sáng ban đêm. Chỉ duy nhất kiệt 34 là chưa có, sau khi được UB phường và ngành điện lực kéo điện cho bà con nhân dân sử dụng. Đề nghị UBND phường An Cựu, quan tâm kiến nghị đến các ngành liên quan lắp đặt đèn chiếu sáng cho nhân dân đi lại an toàn, đảm bảo an ninh và nâng cao mỹ quan cho TP Huế.
1/3
Lượt xem: 47
Ngày gửi: 08:24 31/07/2024
Xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Phản ánh đã được tiếp nhận