Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Quản lý và Khai thác Hạ tầng kỹ thuật thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, Trung tâm đã tiến hành kiểm tra nhận thấy hố sụp trước số nhà 90 đường Nguyễn Khoa Chiêm tiềm ẩn nguy cơ gây mất an toàn cho người tham gia giao thông. Đến nay công tác khắc phục đã hoàn thành. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.