Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội xin thông báo kết quả như sau:
Kiệt 37 Hùng Vương đã được Hội đồng nhân dân phường Phú Hội đưa vào nội dung Dự án trọng điểm của phường trong năm 2024 tại Nghị quyết số 11/NQ-HĐND phường ngày 26/12/2023 về nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội năm 2024. Vì vậy, tuyến kiệt này sẽ được cải tạo sửa chữa trong thời gian tới nếu ngân sách phường đảm bảo.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.