Phản ánh, kiến nghị
Trụ điện đường công cộng tại Khu tái định cư, tổ dân phố 4, phường Tứ Hạ, thị xã Hương Trà bị cháy bóng cả tháng nay nhưng chưa thấy ai sửa. Vị trí trụ: DCTH A03. Vui lòng sửa giúp ạ
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 19:04 19/06/2022
Hạn xử lý: 29/06/2022
Kết quả xử lý
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao thị xã Hương Trà

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đã cử Nhân viên phụ trách phối hợp với đơn vị chuyên môn đến kiểm tra theo nội dung phản ánh của Ông/Bà. Nguyên nhân qua kiểm tra là do bị cháy bóng đèn cao áp. Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao hiện đang rà soát tổng thể hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn để tiến hành hợp đồng đơn vị chuyên môn sửa chữa trong thời gian sớm nhất.

Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:03 28/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đã 2 tháng rồi mà vẫn chưa được thay thế bóng đèn ạ
CDTC (1) - 21:40 28/08/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Bình (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25082435
Đang truy cập: 2282
Zalo: 0941260505