Phản ánh, kiến nghị
Cột điện đường trước nhà số 18 Chu Văn An, phường Phú Hội, TP Huế không sáng hai ngày nay nhưng chưa được xử lý. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý sớm. Xin cảm ơn
Lượt xem: 159
Ngày gửi: 14:44 18/06/2022
Hạn xử lý: 29/06/2022
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 19/06/2022 Công ty đã tháo bộ đèn chiếu sáng trước nhà số 18 Chu Văn An, để kiểm tra sửa chữa. Khi nào sửa chữa xong Công ty sẽ lắp đèn lại vị trí trên.

Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:15 29/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (184)
Phòng Cảnh sát Giao thông (154)
Công an Thành phố Huế (66)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (7)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiệt 13 Xuân Hoà (ngay ngã tư), phường Thuỷ Vân, đèn hư 3 cây phản ánh...
19:59 10/06/2023
Kiến nghị sửa chữa đèn đường tại vị trí đầu xóm 7, thôn Dương Nổ Nam, xã...
19:10 10/06/2023
Mất 2 thùng rác tại khu vực số nhà 56 đường Trần Nhật Duật, phường Thuận...
18:06 10/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27398139
Đang truy cập: 758
Zalo: 0941260505