Phản ánh, kiến nghị
Có 1 bóng đèn ở số 16 đường Phạm Hữu Tâm, phường Tứ Hạ, thị xã Hương Trà đã cháy nhiều năm rồi nhưng chưa vẫn thấy cơ quan nào xử lý. Đề nghị các cơ quan xem xét và xử lý giúp. Xin cảm ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 21:01 10/01/2022
Hạn xử lý: 20/01/2022
Kết quả xử lý
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thị xã Hương Trà xin trả lời như sau:

Kính mong Ông/Bà hết sức thông cảm cho Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao. Hiện Trung tâm đã rà soát xong toàn bộ hệ thống điện chiếu sáng công cộng bị hư hỏng hoặc cháy bóng do Trung tâm quản lý. Và cũng đã tiến hành hợp đồng đơn vị chuyên môn sửa chữa thay thế, nhưng do địa bàn rộng, cộng với số lượng bóng đèn bị cháy và hư hỏng trên toàn địa bàn quá nhiều nên chưa khắc phục sữa chữa không kịp theo tiến độ. Đơn vị thi công sữa chữa hứa sẽ khắc phục xong toàn bộ hệ thống điện chiếu sáng công cộng trước tết Nguyên đán Nhâm Dần 2022 này.

Một lần nữa Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thị xã mong quý Ông/Bà thông cảm và chia sẻ.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 12:48 13/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô mang BKS 75A10991 thường hay đậu xe sai quy định ngay khúc cua...
10:26 29/01/2022
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Nắp hố ga trước nhà 64B Nguyễn Chí Thanh, phường Phú Cát, TP Huế bật ra...
09:30 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15261937
Đang truy cập: 3652
Zalo: 0941260505