1. Lấn chiếm lòng đường để dù che mưa, nắng suốt ngày đêm gây cản trở giao thông cho các phương tiện qua lại, mất thẩm mỹ khu phố tại Lô E13, KĐC Phú Hiệp, phường Gia Hội.
2. Cây bóng mát không được cắt tỉa, mùa mưa bão sắp đến ảnh hưởng đến đường dây điện và phương tiện viễn thông cho các hộ. Đề nghị các cơ quan chức năng làm việc đến các hộ trên tại Lô F20 KĐC Phú Hiệp, phường Gia Hội. Rất mong sự quan tâm của cơ quan chức năng. Xin cảm ơn.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/AD4F9708-815C-44F2-A710-61776E8FAFC3.jpg)
Lượt xem: 37
Ngày gửi: 14:16 03/08/2024
Xử lý
Phường Gia Hội
Phản ánh đã được tiếp nhận