Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Quản lý và Khai thác Hạ tầng kỹ thuật thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, Trung tâm đã tiến hành kiểm tra ngã tư giữa đường Trần Quốc Toản và đường Thái Phiên, tại nút giao này đường Trần Quốc Toản đã có sơn kẻ 2 cụm vạch đi bộ, còn đường Thái Phiên thì chưa có sơn kẻ vạch đi bộ gây mất an toàn cho người đi bộ khi băng qua nút giao này. Trung tâm đã tiến hành khảo sát và có kế hoạch sơn kẻ bổ sung vạch đi bộ tại nút giao này trong tháng 7/2024.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.