Dây điện thả dưới đường.
Dây điện 3 pha của hộ ông Nguyễn văn Long và các hộ khác tại thôn 10, xã Hương Xuân, huyện Nam Đông bao lâu nay vẫn thả dưới đất rất nguy hiểm cho người và phương tiện qua lại.cụ thể cách đây 4 ngày có một xe máy chạy qua bị mắc dây điện gây ra tai nạn. Vụ việc này đã phản ánh lên Hue-S cách đây hơn 1 năm trước nhưng chính quyền địa phương vẫn không có hướng giải quyết dứt khoát. Người dân ở xung quanh khu vực rất lo lắng. Vậy kính mong cấp trên giải quyết triệt để tình trạng này để người dân yên tâm hơn. Trân trọng cảm ơn.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2023/10/rn_image_picker_lib_temp_4335eed9-6f65-4f40-895b-8de83aedffe9.jpg)
Lượt xem: 166
Ngày gửi: 14:46 30/10/2023
Kết quả xử lý
UBND huyện Nam Đông
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Nam Đông xin thông báo kết quả như sau:
UBDN huyện đã chỉ đạo UBND xã Hương Xuân kiểm tra và xử lý. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2023/10/anh1.jpg)
Hạn xử lý: 08/11/2023
Ngày xử lý: 31/10/2023
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?