Đoạn đường Trưng Nữ Vương thuộc phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế (đoạn 302 Trưng Nữ Vương), ngày Tết cổ truyền sắp đến, người dân nô nức dọn dẹp cho sạch xanh đẹp môi trường, nhưng đội trồng cây họ đào bới như này đến Mùng 6 âm lịch mới trồng gây mất mỹ quan, chúng tôi có xin phép sau Tết đào bới nhưng không có hiệu quả. Tôi gửi hình ảnh này mong cơ quan chức năng có phương hướng giải quyết, để có con đường sạch xanh đẹp trên khắp mọi miền!
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/02/598BCD8A-CAD2-4675-99F2-2DC60CF40166.jpg)
Lượt xem: 99
Ngày gửi: 08:16 05/02/2024
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy
Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy xin thông báo kết quả như sau:
Thực hiện kế hoạch trồng cây nhân dịp xuân Giáp Thìn - 2024, hiện nay Phòng Kinh tế đã cho đơn vị thi công đào hố để kịp tiến độ trồng cây theo kế hoạch vào ngày mùng 6 Tết, do đó sau khi trồng cây sẽ hoàn trả mặt bằng, dọn dẹp để đảm bảo mỹ quan đô thị.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 21/02/2024
Ngày xử lý: 19/02/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?