Đường dây điện được kéo từ năm 1997 đến nay vẫn còn ngoài ngõ bên trong còn 7 hộ dân vẫn kéo dây điện rất dài còn thiếu nhiều trụ điện nối vào nhà dân, vào mùa mưa bão rất nguy hiểm vì hay bị đứt đường dây do người dân dùng những cây gỗ tự dựng lên lâu năm bị mục do nhiều đường dây quá nặng. Tính từ hộ đầu tiên tên Nguyễn Tố đến 7 hộ còn lại tại thôn Trằm Ngang nhà máy gạo sát thôn Nam Giảng, xã Quảng Thái, huyện Quảng Điền. Mong cơ quan chức năng xem xét. Xin cảm ơn.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/02/5E9D193B-06DA-42C9-94E9-8193EC1ECB61.jpg)
Lượt xem: 87
Ngày gửi: 21:50 04/02/2024
Kết quả xử lý
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Đơn vị quản lý là Điện lực Quảng Điền đã kiểm tra thực tế phản ánh và sẽ có kế hoạch xây dựng đầu tư trong giai đoạn tiếp theo.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 21/02/2024
Ngày xử lý: 19/02/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?