Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 17 giờ 15 phút ngày 9/9/2022 tại sông An Cựu, gần cầu Kho Rèn có rất nhiều ghe đánh cá bằng kích điện. Kính mong cơ quan chức năng xử lý nghiêm hành vi vi phạm này. Xin chân thành cảm ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 117
Ngày gửi: 17:46 09/09/2022
Hạn xử lý: 21/09/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Từ hình ảnh và video cung cấp, không rõ mặt đối tượng, gây nhiều khó khăn trong quá trình xác minh xử lý. Công an thành phố Huế đã lực lượng tăng cường công tác tuần tra, kiểm tra trên các tuyến sông, đến hiện nay vẫn chưa phát hiện được đối tượng, ngoài ra, do mực nước lòng sông tại các khu vực trên thấp, gây khó khăn cho phương tiện ca nô di chuyển.

Hiện nay, Công an thành phố đang tiếp tục chỉ đạo các lực lượng tăng cường công tác tuần tra, kiểm soát, nhằm kịp thời phát hiện, xử lý theo quy định của pháp luật và cập nhật kết quả đến người dân.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:45 11/10/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (29)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Ban An Toàn giao thông tỉnh (5)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Bóng đèn chiếu sáng tại địa chỉ 30 Tôn Thất Thiệp, phường Thuận Hòa không...
18:38 28/03/2023
Vào lúc 18h15 ngày 28/3/2023 tại địa chỉ 06 Hoàng Hoa Thám, phường Vĩnh...
18:38 28/03/2023
Tôi xin kiến nghị về việc nắp cống bị vỡ nguy hiểm cho người đi đường tại...
18:28 28/03/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 26089558
Đang truy cập: 852
Zalo: 0941260505