Phản ánh, kiến nghị
Cột điện đường chiếu sáng bị gãy do bão đã hơn hai năm chưa thấy khắc phục tại vị trí đối diện nhà số 2 Lê Thái Tổ, phường Tứ Hạ, thị xã Hương Trà. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
Lượt xem: 65
Ngày gửi: 15:56 02/08/2022
Hạn xử lý: 11/08/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương trà

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Quý Ông/Bà phản ánh, phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Trà xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Hệ thống điện chiếu sáng trước dây do UBND phường Tứ hạ quản lý, vào năm 2021 bàn giao lại cho Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao thị xã Hương Trà quản lý và hiện nay phòng Quản lý đô thị đang tiếp nhận bàn giao hệ thống điện chiếu sáng.

Việc sửa chữa lắp dựng lại cần phải lên kế hoạch, dự toán kinh phí trình UBND thị xã bố trí kinh phí, dự kiến sẽ sửa chữa hoàn thiện ngay sau khi UBND thị xã phê duyệt kinh phí.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 14:33 09/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị làm nắp đậy che lại mương thoát nước trong hẻm 4 kiệt 187 Nguyễn...
11:23 01/10/2022
Đề nghị thu hồi cột điện cũ tại kiệt 10 tổ dân phố An Lưu, phường Hương...
11:23 01/10/2022
Đề nghị cơ quan liên quan sửa chữa lại vị trí bị hư tại cầu Bán Nguyệt...
11:20 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21820327
Đang truy cập: 3496
Zalo: 0941260505