Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Kim Long xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi tiếp nhận thông tin phản ánh, UBND phưởng chỉ đạo lực lượng đô thị trực tiếp kiểm tra cây mít ở kiệt 36 Nguyễn Hoàng. Qua đó, lực lượng đô thị phường yêu cầu chủ cây mít chặt các trái mít nằm trên đường kiệt để tránh gây nguy hiểm cho người đi đường.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./