Hiện nay kiệt 62 Nguyễn Văn Linh đang được các cơ quan chức năng cho sửa chữa. Những chỉ được sửa phía đầu kiệt, phần còn lại khoảng hơn 90m nơi có nhiều hộ dân sinh sống hiện cũng đang hư hỏng và xuống cấp thì chưa được sửa chữa. Vậy chúng tôi kính đề nghị các cơ quan chức năng cho xem xét khảo sát để phần còn lại được nâng cấp sửa chữa cùng với phía đầu kiệt cho đồng bộ, tạo điều kiện cho người dân đi lại được thuận tiện. Xin chân thành cảm ơn.
1/4
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/ABF3B371-2B45-447E-9C2C-9C8361DE4CC9.jpg)
Lượt xem: 50
Ngày gửi: 17:04 03/08/2024
Xử lý
Trung tâm Quản lý và Khai thác hạ tầng kỹ thuật thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận