Phản ánh, kiến nghị
Vi phạm pháp luật
Xử lý bãi giữ xe tự phát lấy giá cao. Ngày 11/6/2022 tôi có để xe máy trên vỉa hè đường Lê Lợi (đối diện bến thuyền Toà Khâm), lúc để xe không có ai xuất...
22:40 11/06/2022
Tệ nạn ăn xin khách du lịch, trong phố đi bộ Chu Văn An - Võ Thị Sáu. Rất phản cảm, kính mong cơ quan quản lý quan tâm xử lý.
21:07 11/06/2022
Tình trạng phơi hương và đặt bảng quảng cáo lấn chiếm vỉa hè để xe, người đi bộ trước 360 Phan Chu Trinh Tại 360 Phan Chu Trinh, phường An Cựu, tình trạng...
11:25 10/06/2022
Tình trạng kim tiêm nằm rất nhiều trên cỏ tại công viên Nguyễn Văn Trỗi, đường Hàn Thuyên. Đề nghị cơ quan có thẩm quyền tăng cường kiểm tra xử lý để...
11:16 06/06/2022
Xuất hiện nhiều kim tiêm của các đối tượng tiêm chích ma túy tập trung tại kiệt 175 Nhật Lệ, phường Thuận Lộc, TP Huế. Kiến nghị cơ quan chức có biện pháp...
12:53 02/06/2022
Tình hình xúc trộm cát trắng ở thôn Diên Đại, xã Phú Xuân vẫn diễn ra thường xuyên. Kính mong cơ quan chức năng vào cuộc xử lý để kịp thời ngăn khai thác...
19:45 25/05/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ quan chức năng xem xét những vấn đề ra điện này.
17:01 24/05/2022
Ống kim tiêm chích ma tuý nhiều tại khu vực gần trường cấp 3 Hương Vinh, kiệt 311 Đặng Tất, phường Hương Vinh. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra xử...
10:32 19/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai Dương và trước chợ Hải Tiến, TDP Hải Tiến phường Thuận An có tình trạng rải tờ...
05:11 14/05/2022
Cơ sở áo dài Minh Tiến, kiệt 21 Lê Quý Đôn, phường Phú Hội lại tiếp tục treo và không tháo dở bảng hiệu. Cơ quan chức năng nên xem xét xử lí. Ảnh chụp...
11:35 13/05/2022
Khu vực bờ sông Hương phía giải toả đoạn đường kiệt 94 Chi Lăng, phường Gia Hội, TP Huế xảy ra tệ nạn hút chích nhiều. Ảnh chụp sáng ngày 11/5/2022. Kính...
07:28 10/05/2022
Thời gian gần đây, tại kiệt 23/245 Bùi Thị Xuân (thông sang khu Bàu Vá) có nhóm dùng ma túy tiêm chích hoạt động và xả kim tiêm bừa bãi, trộm cắp vặt khá...
10:43 07/05/2022
Đánh cá kích điện chân cầu chợ Dinh, phường Phú Hậu.
10:06 07/05/2022
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (81)
Phòng Cảnh sát Giao thông (63)
Công an tỉnh (61)
Sở Giao thông Vận tải (16)
UBND Thành phố Huế (8)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường...
20:23 01/07/2022
Thực trạng vào tối thứ 6 ngày 01 tháng 07 năm 2022 gây ách tắc giao thông...
20:20 01/07/2022
Góc nhìn người con Huế: Xin kiến nghị các ban, ngành liên quan giải tỏa...
19:14 01/07/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19035111
Đang truy cập: 11593
Zalo: 0941260505