Phản ánh, kiến nghị
Dịch vụ hành chính, công ích, sự nghiệp
Đây là đường kiệt 16 Trương Hán Siêu, phường Thuận Lộc, TP Huế được mở rộng đường Thánh Gióng nối dài đến đường Mang Cá. Đã 3 năm nay, chưa có hệ thống...
10:53 26/11/2021
Cho tôi hỏi về lĩnh vực hành chính: Gia đình tôi là tiểu thương buôn bán bánh kẹo, gia vị và thuốc lá. Hiện nay cơ quan chức năng yêu cầu làm giấy phép...
10:36 26/11/2021
Hiện tại buổi tối trên đoạn đường từ cổng nhà máy dệt Thủy Dương đến chợ Mai, phường Thủy Dương đèn đường không bật gây nguy hiểm cho người đi đường. Đề...
09:47 25/11/2021
Đèn đường đã bị hỏng hơn 3 tháng nay nhưng không sửa chữa gây nguy hiểm cho người đi đường, đã xảy ra vài vụ va chạm. Kính mong cơ quan chức năng quan...
07:28 25/11/2021
Kính gửi quý cấp. (Phản ánh lần thứ 2) Con đường Tôn Thất Bật được trang bị 5 bóng đèn thì hiện nay có 2 bóng đèn đã bị cháy. Có một bóng đèn tại ngã...
08:42 24/11/2021
Đã phản ánh từ đầu khi mới thi công phần dựng trụ, nhưng vẫn chưa có sự điều chỉnh sao cho an toàn tại đường Đặng Tất, phường Hương Vinh gần 160 Đặng Tất....
07:37 24/11/2021
Điện chiếu sáng đường khu tái định cư tổ dân phố 4, phường Tứ Hạ, thị xã Hương Trà bị tắt 10 ngày nay chưa ai sửa. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra,...
20:55 22/11/2021
Đề nghị lắp đèn chiếu sáng. Từ trước đến nay kiệt 41 Đặng Chiêm, Tổ1, KV1, Phường Hương Sơ, TP Huế chưa từng có cột và đèn chiếu sáng nên dễ xảy ra tai...
20:33 22/11/2021
Trước đây tại xóm cuối thôn Thủy Lập (xóm từ ông Phạm Quang Vinh đến ông Nguyễn Đạt), đội 2, thôn Thủy Lập, xã Quảng Lợi, huyện Quảng Điền có 01 cụm Loa...
10:22 19/11/2021
Kiệt 217 Điện Biên Phủ dây điện sà xuống gần lòng đường, gây nguy hiểm cho người đi đường, làm mất mỹ quan thành phố. Mong cơ quan có thẩm quyền giúp đỡ...
14:08 17/11/2021
Hiện nay kiệt 42 đường Thiên Thai gần nhà số 20, phường An Tây, thành phố Huế đồng hồ nước nằm ở giữa đường nên ảnh hưởng đến việc đi lại và gây nguy hiểm...
14:04 17/11/2021
Tôi đã từng phản ánh 3 lần về việc không được cung cấp các hạng mục điện và nước sạch trong khu quy hoạch đất đấu giá, nhưng đến nay vẫn chưa được giải...
09:46 14/11/2021
Trung tâm thị Trấn Phú Lộc mà điện đường hỏng cả tháng không sửa tại tuyến đường Lý Thánh Tông, gần huyện đội Phú Lộc, thị trấn Phú Lộc, đêm đến thì tối...
20:57 11/11/2021
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xin phản ánh về việc xe tải trọng lượng lớn chạy qua đường Đặng Tất (đoạn...
11:24 09/12/2021
Vào lúc 11h00 ngày 9/5/2021 hiện trạng cây sà xuống đường ra ngoài đường...
10:55 09/12/2021
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11284210
Đang truy cập: 468
Zalo: 0941260505