Vi phạm đã xử lý
STT
Phương tiện
Số, ký hiệu
Ngày vi phạm
Xem chi tiết
1
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:76E125210
Ngày vi phạm:13/11/2021
2
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75H125909
Ngày vi phạm:05/11/2021
3
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75F155128
Ngày vi phạm:03/11/2021
4
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75F137317
Ngày vi phạm:02/11/2021
5
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75E131274
Ngày vi phạm:01/11/2021
6
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A19708
Ngày vi phạm:01/11/2021
7
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A03545
Ngày vi phạm:31/10/2021
8
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A22804
Ngày vi phạm:30/10/2021
9
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A00680
Ngày vi phạm:30/10/2021
10
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A12798
Ngày vi phạm:25/10/2021
11
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A06694
Ngày vi phạm:25/10/2021
12
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75B01749
Ngày vi phạm:24/10/2021
13
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A14355
Ngày vi phạm:23/10/2021
14
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A23358
Ngày vi phạm:23/10/2021
15
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A23277
Ngày vi phạm:22/10/2021
16
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75C09848
Ngày vi phạm:20/10/2021
17
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A22699
Ngày vi phạm:19/10/2021
18
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A20256
Ngày vi phạm:18/10/2021
19
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75C01234
Ngày vi phạm:18/10/2021
20
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75A09402
Ngày vi phạm:17/10/2021
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11280360
Đang truy cập: 156
Zalo: 0941260505