Vi phạm chưa xử lý
STT
Phương tiện
Số, ký hiệu
Ngày vi phạm
Xem chi tiết
1
Phương tiện:ô tô
Số, ký hiệu:75A09760
Ngày vi phạm:05/11/2021
2
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75B130631
Ngày vi phạm:05/11/2021
3
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75G134510
Ngày vi phạm:05/11/2021
4
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75G115168
Ngày vi phạm:05/11/2021
5
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75E115895
Ngày vi phạm:05/11/2021
6
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75L24820
Ngày vi phạm:05/11/2021
7
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75K84057
Ngày vi phạm:05/11/2021
8
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75H142941
Ngày vi phạm:05/11/2021
9
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75K36961
Ngày vi phạm:05/11/2021
10
Phương tiện:xe máy
Số, ký hiệu:75C126871
Ngày vi phạm:05/11/2021
11
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75C02314
Ngày vi phạm:05/11/2021
12
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75K145574
Ngày vi phạm:05/11/2021
13
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75C06573
Ngày vi phạm:04/11/2021
14
Phương tiện:Xe ô tô
Số, ký hiệu:75R00780
Ngày vi phạm:04/11/2021
15
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75H118889
Ngày vi phạm:04/11/2021
16
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75B123476
Ngày vi phạm:04/11/2021
17
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75F107455
Ngày vi phạm:04/11/2021
18
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75V14644
Ngày vi phạm:04/11/2021
19
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75F168372
Ngày vi phạm:04/11/2021
20
Phương tiện:Xe máy
Số, ký hiệu:75C109888
Ngày vi phạm:04/11/2021
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11280554
Đang truy cập: 177
Zalo: 0941260505