Phản ánh, kiến nghị
Vỡ đường ống dẫn nước sạch ở đường số 2 khu A, B thuộc khu đô thị Phú Mỹ Thượng, Phường Phú Thượng, thành phố Huế. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
Lượt xem: 54
Ngày gửi: 06:42 24/09/2022
Hạn xử lý: 04/10/2022
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần cấp nước Thừa Thiên Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Công ty CP Cấp nước TT Huế (HueWACO) xin kính gửi đến quý Ông/Bà lời chào trân trọng và xin chân thành cảm ơn sự hợp tác của quý khách hàng trong thời gian qua.

Nhận được thông tin của quý Ông/Bà về sự cố vỡ đường ống nước, HueWACO trân trọng cám ơn Ông/Bà vì đã thông tin kịp thời đến chúng tôi. Về sự cố vỡ ống nước, Công ty xin được phúc đáp như sau:

Ngay khi nhận thông tin sự cố vỡ đường ống tại vị trí tuyến ống nước sạch ở đường số 2, Khu A, B - đô thị Phú Mỹ Thượng, phường Phú Thượng; HueWACO đã kiểm tra điểm sự cố thuộc tuyến ống D75 HDPE và khẩn trương tiến hành đóng van, sửa chữa để kịp thời giảm lượng nước thất thoát cũng như cấp nước trở lại trong thời gian sớm nhất.

Một lần nữa, Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế xin chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà. Rất mong tiếp tục nhận được sự chia sẻ và đồng hành của quý Ông/Bà trong thời gian đến.

Các phản ánh sự cố khẩn cấp về dịch vụ cấp nước; Quý khách hàng có thể liên hệ qua Trung tâm CSKH HueWACO 18000036 (miễn phí cước gọi) để được hỗ trợ xử lý nhanh nhất.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 16:48 26/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23462166
Đang truy cập: 2926
Zalo: 0941260505