Phản ánh, kiến nghị
Khu vực có các dụng cụ tập thể dục đường đi bộ Bắc sông Hương thường xuyên có đông người tụ tập trên 10 người, không tuân thủ theo qui định giãn cách của chính quyền về việc mang khẩu trang. Mong cơ quan chức năng chú ý. Ảnh chụp vào lúc 20 giờ 30 phút ngày 17/05/2021.
Lượt xem: 317
Ngày gửi: 07:56 18/05/2021
Hạn xử lý: 27/05/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin ghi nhận ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà. Thực hiện thông báo số 59/TB-BCĐ ngày 11/5/2021 Trung tâm đã tiến hành triển khai cho toàn bộ CBCNV, riêng lực lượng bảo vệ Trung tâm đã thường xuyên phối hợp với UBND và Công an các phường có địa bàn các công viên, điểm xanh thường xuyên tuần tra, nhắc nhở người dân đeo khẩu trang và không tụ tập đông người.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:57 24/05/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tối nào các chổ tập thể dục đoạn từ cửa Nhà Đồ đến gần cầu Dã Viên dù tắt đèn , nhưng xe vẫn để trên lề đường hơn chục chiếc , nhìn kỷ xuống bãi tập ngừoi ta tập trung quá đông luôn
CDTC (1) - 10:50 27/05/2021
cũng vừa vừa thôi bạn ơi. Thoáng tí cho người ta sống với.
CDTC (2) - 07:07 29/05/2021
tình hình dịch bệnh phục tap mà các thầy cô dạy thêm tran lan đe nghi phòng giáo dục chan chinh
CDTC (3) - 07:09 23/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5643505
Đang truy cập: 177
Zalo: 0941260505