Phản ánh, kiến nghị
Quán bánh mì bà Tho treo biển quảng cáo trên cột điện nhếch nhác, mất mỹ quan đô thị, thậm chí có ngày treo ở biển báo giao thông. Biển treo ở ngã tư Hoàng Hoa Thám, Trần Cao Vân. Đề nghị cơ quan chức năng có ý kiến để thành phố Huế đẹp hơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 233
Ngày gửi: 16:51 22/12/2021
Hạn xử lý: 31/12/2021
Kết quả xử lý
Phòng Văn hóa và Thông tin thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Văn hóa và Thông tin thành phố Huế xin trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Phòng Văn hóa và Thông tin thành phố Huế phối hợp với UBND phường Vĩnh Ninh đã kiểm tra và tháo dỡ biển quảng cáo theo quy định. (Đính kèm hình ảnh).

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và rất mong tiếp tục nhận được các phản ánh của Ông/Bà trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 18:07 25/12/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
sao không xử lý hành vi vi phạm nhỉ mà chỉ đi tháo gỡ.
CDTC (1) - 23:00 26/12/2021
nhiều khi họ treo vậy cũng Ko bik là đang bị phạm mà.
CDTC (2) - 08:24 27/12/2021
treo tờ quảng cáo mà bị phạt thì mấy áp phích của những dịch vụ khác cũng bị phạt à
CDTC (3) - 18:35 27/12/2021
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (4) - 23:21 27/12/2021
xin hõi năm 2022 còn sang tên chính chủ xe may không vây
CDTC (5) - 17:13 02/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô mang BKS 75A10991 thường hay đậu xe sai quy định ngay khúc cua...
10:26 29/01/2022
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Nắp hố ga trước nhà 64B Nguyễn Chí Thanh, phường Phú Cát, TP Huế bật ra...
09:30 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15262100
Đang truy cập: 3676
Zalo: 0941260505