Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Thời gian vừa qua, Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế đã kiểm tra và thử áp lực đường ống để đấu nối cấp nước phục vụ cho dự án, tuy nhiên có một số vị trí cần phải xử lý để đảm bảo về kỹ thuật. Đến nay, đơn vị thi công phối hợp với Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế cũng đã cơ bản hoàn thành công tác xử lý và hiện đang thử áp lực đường ống sau đó tổ chức đấu nối với đường ống cấp nước nguồn. Dự kiến sẽ hoàn thành toàn bộ hệ thống cấp nước của dự án để phục vụ cấp nước sinh hoạt cho người dân trước Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.