Đoạn đường Phạm Văn Đồng thi công rải thảm nhựa không đồng đều, để mớp giao nhau giữa nhựa cũ và mới khá cao. Chạy xe máy tốc độ tầm 40, 50 mà không để ý đến mớp này là bị ngã ngay. Tôi chứng kiến mấy vụ rồi nên hôm nay gửi phản ánh lên đây để làm sao sửa chữa, làm đường phẳng lại để bà con khỏi bị ngã xe.
Đoạn hay bị là trước địa chỉ 100 Phạm Văn Đồng.
Xin cám ơn.
Lượt xem: 70
Ngày gửi: 12:48 12/07/2024
Xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận